Main Menu

2 Storke นวนคร พระอินทร์ บางปะอิน

เริ่มโดย Tong_Bang in, มกราคม 28, 2014, 04:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoaaued

สวัสดีครับ เพื่อนๆ2strokeclub บางปะอินทุกท่าน  ช่วงสงกรานต์หยุยวๆ ไปเที่ยวลาวกันมั๊ย ใครสนใจ นัดแนะได้  0616593647 วิรัช ครับ

aoaaued

สวัสดีครับ เพื่อนๆ2strokeclub บางปะอินทุกท่าน ยังมีเพื่อนๆคนไหนเข้าเวปนี้อยู่บ้างครับ

aoaaued

aoaaued

วันหยุดยาวๆ (1-5)พค.58 ไปเที่ยวไหนกันบ้างเพื่อนๆชาว2T บางปะอินทุกท่านครับ
ส่วนผมโดนเวรซะ2วัน และเวรไม่ติดต่อกันด้วยเลย อดไปไกลเลย

ads

aoaaued

อ้างจาก: ads เมื่อ มิถุนายน 30, 2015, 12:31:22 ก่อนเที่ยง
สวัสดีคนนอนดึกครับ

สวัสดีครับ  และสวัสดีเพื่อนๆ 2strokeclub บางปะอินทุกท่านครับ

ตอนนี้สพานพันปี ที่สี่แยกไฟแดงบางปะอินก็เสร็จสมบูรณ์เปิดใช้ได้ทุกด้านแล้วครับ  ชาวบางปะอินเดินทางไปไหนมาไหนสะดวกรวดเร็วขึ้นครับ  ขอบคุณการทางที่ตั้งหน้าตั้งตาสร้างให้คนบางปะอินและคนไทยให้มีความสะดวกในการเดินทางมากขึ้น ก็ต้องใช้เวลาสร้างยาวนานซักหน่อยก็ราวๆ5ปีมั๊ง

beersakon

มีโอกาสคงได้ไปใช้บริการสะพานแน่ๆ

aoaaued

สวัสดีครับเพื่อนๆ ชาวบางปะอิน
เย็นวันศุกร์ที่ 24 กรกฎาคม 2558  เย็นนี้บางปะอินมีทีท่าว่าฝนจะตก  ต้องลุ้นกันอีกทั่วเมืองไทย  ตก ไม่ตก  อิอิ  แต่เราชาวบางปะอินไม่เดือดร้อยเรื่องน้ำครับ

aoaaued

เพื่อนๆ ชาวบางปะอินทำอะไรอยู่บ้างครับ   เดือนกว่าแล้วไม่มีใครเข้ามาคุยเลย อิอิ 

yontreakij

เดี๋ยวนี้กลุ่ม 2storke นวนครฯยังรวมกลุ่มเหมือนเดิมเปล่า อยาดรู้จัก ขอเบอร์หน่อย ใครก็ได้ พอดีได้ n-pro อ่ะ

aoaaued

แถวบางปะอินไม่ค่อยนิยมใช้ NSR กัน มีผมสะเหร่อใช้อยู่คนเดียว ขี่มัน 5 คัน โปรบ้างไม่โปรบ้าง แต่ที่รู้ๆ ใช้แล้วคุมค่าคุ้มราคาดี ผมขี่ไป-กลับบ้านทุกวันๆละประมาณ 80 กม. แต่ก่อนขี่ LS, DASH พอมาขี่ N นี่ประหยัดกว่าเยอะ เร็วกว่าด้วย ทางยาวๆผมก็ขี่ไปสกลนครแหละครับ วิ่งรวดเดียว พักแค่เติมน้ำมันกับเข้าห้องน้ำ ขี่ไปจะได้ร้อยเที่ยวแล้วมั๊ง อึด ทนดี ผ่านร้อนผ่านฝนได้สบายไม่มีปัญหา ความประหยัดก็พอได้ กินมากกว่า CBR นิดนึงแต่ได้อารมณ์การขี่กว่ากันเยอะครับ

Sabb

วันเสาร์ที่30มกราคม2559กลุ่มนวนครมีมิตติ้งคับตอนเย็นๆคับกลุ่มอยุธยาไปร่วมด้วยคับ

aoaaued

สวัสดีครับเพื่อนสมาชิก 2strokeclub บางปะอินทุกท่าน  ขึ้นเดือนใหม่แล้วขอให้ดคดีทุกท่านครับ