Main Menu

2 Storke นวนคร พระอินทร์ บางปะอิน

เริ่มโดย Tong_Bang in, มกราคม 28, 2014, 04:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eakkachai

ผมอยู่บางประอินอยู่แล้วคับ..ว่าไงว่ากันกัน

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

aoaaued

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ ตุลาคม 10, 2014, 05:07:28 หลังเที่ยง
ผมอยู่บางประอินอยู่แล้วคับ..ว่าไงว่ากันกัน

เป็นคนบางปะอินแล้วดิ  ดีเลย รอแป๊บเดี๋ยวหาวันเหมาะๆกินข้าวคุยกันครับ

aoaaued

บางปะอินฝนกระหน่ำตอนเย็น 2 วันติดต่อกันและ วันนี้ก็มีท่าจะตกอีก  ฉ่ำใจดีจัง

eakkachai

วันที่1 มีใครไปงาน2ล้อพลัดถิ่นบ้างคับ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

aoaaued

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ ตุลาคม 23, 2014, 02:39:30 หลังเที่ยง
วันที่1 มีใครไปงาน2ล้อพลัดถิ่นบ้างคับ

ท่านไปรึ
เสียดายจัง ผมติดเวร ทั้งเสาร์และอาทิตย์เลย

eakkachai

ตอนนี้คงจะไม่ได้ไปแล้ว หาคนแทนไม่ได้

aoaaued

สวัสดีวันอาทิตย์ครับ เพื่อนๆ2T บางปะอินทุกท่าน

ไปลอยกระทงที่แม่น้ำโขงกันมัย?
วันลอยกระทง ผมจะขี่ 2t หกสลึงไปลอยกระทงที่นครพนม  ท่านใดว่างขี่รถไปเที่ยวพร้อกันมั๊ย เดี่ยวจัดการเรื่องที่พักให้ สนใจติดต่อ  0800 13 8800 วิรัช ครับ

ads

สวัสดีครับ แวะมาดูไม่ค่อยมีเวลาเข้าเวปเลยครับ สบายดีกันนะครับ

aoaaued

สวัสดีครับเพื่อนๆ บางปะอินทุกท่าน

ขี่เอ็นโปรไปลอยกระทงริมโขงมา ราบรื่นไม่มีอะไรขัดข้อง ขาไปเจอฝนหน่อยนึงซัก 20+กม.บนเทือกเขาภูพาน(ตั้งแต่ตั้งแต่สร้างคล้อจนผ่านภูพาน)ขากลับปลอดโปร่งครับ ผมวิ่งรวดเดียวขาละ7+ชม.สนุกและมันดีครับ

eakkachai

เยี่ยมคับ..โอกาสหน้าหาทริปใกล้ๆวิ่งกันดีกว่าพี่

aoaaued

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2014, 08:39:30 ก่อนเที่ยง
เยี่ยมคับ..โอกาสหน้าหาทริปใกล้ๆวิ่งกันดีกว่าพี่

ช่วงเดือนหน้า วันหยุดเยอะ เลือกซักวัน สองวันขี่ไปนอนเล่นเขาคล้อกันมั๊ย  นอนเต็นท์ก็ได้บรรยากาศดีนะอากาศเย็นๆ ชมบรรยากาศตอนเช้าซักหน่อย สายๆก็กลับวิวๆ  สนใจกันมั๊ย

aoaaued

อากาศเย็นเริ่มมาเยือนบางปะอินแล้ว ดูแลสุขภาพตัวเองครับ อย่างเจ็บอย่าไข้ มีเงินทองใช้ทุกท่านนะครับ

eakkachai

พรุ่งนี้ ผมไปมิตติ้งลำปาง แล้วจะเก็บภาพมาฝากคับ..อิอิ

aoaaued

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2014, 03:06:00 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้ ผมไปมิตติ้งลำปาง แล้วจะเก็บภาพมาฝากคับ..อิอิ

คงไปมาแล้วนะ  สนุกมากมั๊ย  อย่าลืมเอารูปมาโชว์บ้างนะครับ

Tong_Bang in

สวัสดีครับ พี่ น้อง 2 จังหวะ บางปะอิน พระอิน นวนคร กลับมาแล้วครับ ขอโทษจริง ๆ ไปหลงพี่บิ๊กไบท์ มาพักนึง ไม่ว่ากันนะครับ เค้าขอโทษ
:) :)
[

eakkachai

เอาภาพงานมิตติ้งลำปางมาฝากคับ...

เจดีย์หลังนี้ ถ้ามองในวิหารจะกลับหัว

[

eakkachai

[

aoaaued

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2014, 04:01:05 ก่อนเที่ยง
เอาภาพงานมิตติ้งลำปางมาฝากคับ...

รูปสวยครับ สมาชิดเยอะดีคงนุกมากนะ วิวทิวทัศน์ก็ดีมาก ขอบคุณที่นำมาให้ดู +1 แรงให้ครับ