Main Menu

2 Storke นวนคร พระอินทร์ บางปะอิน

เริ่มโดย Tong_Bang in, มกราคม 28, 2014, 04:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoaaued

เย็นวันพุธแล้ว บางปะอินเราแดดเหลืองๆ  เวปเข้ายากจัง

ads

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน เดี้ยงอยู่ครับกลิ้งมา ครับเจอหมาตัด เซ็งเลย ตัวก็เจ็บรถก็เจ้ง  ขับขี่กันให้ระมัดระวังกันมากๆครับ อุบัติเกิดได้ทุกเวลาจริงๆ

aoaaued

อ้างจาก: ads เมื่อ กันยายน 11, 2014, 05:09:35 หลังเที่ยง
ไม่ได้เข้ามาหลายวัน เดี้ยงอยู่ครับกลิ้งมา ครับเจอหมาตัด เซ็งเลย ตัวก็เจ็บรถก็เจ้ง  ขับขี่กันให้ระมัดระวังกันมากๆครับ อุบัติเกิดได้ทุกเวลาจริงๆ

หายดีรึยังครับ
ไม่เป็นไร ประสบการณ์ตรง แบบว่าประสบการณ์เจอหมากลับใจอ่ะ มันทำท่าจะข้ามแล้วเปลี่ยนใจย้อนกลับไม่ข้ามซะงั้น 

aoaaued

สวัสดีครับ เพื่อนๆ 2t บางปะอินทุกท่าน สังสรรค์กันสักครั้งมั๊ย ในฐานะคนบางปะอินด้วยกันครับ

wat Victor

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ กันยายน 21, 2014, 09:22:17 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ เพื่อนๆ 2t บางปะอินทุกท่าน สังสรรค์กันสักครั้งมั๊ย ในฐานะคนบางปะอินด้วยกันครับ
นัดเลย จะได้ไปกัน

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

aoaaued

อ้างจาก: wat Victor เมื่อ กันยายน 21, 2014, 11:25:31 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: aoaaued เมื่อ กันยายน 21, 2014, 09:22:17 ก่อนเที่ยง
นัดเลย จะได้ไปกัน

ขอบคุณที่สนใจ แต่รอเสียงตอบรับท่านอื่นอีกซักสองสามคนดีมั๊ยครับ

Sabb

ขอร่วมด้วยอีกคนครับ แต่ตอนนี้กำลังผ่าเครื่องอยู่ครับกลัวเสร็จไม่ทัน

aoaaued

อ้างจาก: Sabb เมื่อ กันยายน 23, 2014, 11:31:49 หลังเที่ยง
ขอร่วมด้วยอีกคนครับ แต่ตอนนี้กำลังผ่าเครื่องอยู่ครับกลัวเสร็จไม่ทัน

ขอบคุณครับ  เอาใจช่วยให้ทำเสร็จเร็วๆนะท่าน Sabb  ของผมเองคาอยู่เป็นปีๆแล้วได้แต่รื้อๆไว้ ยังไม่ได้อั๊วะซักที555 ไม่รู้บรรดาอะไหล่จะพลัดเพพเนจรไปไหนบ้างนะ

เรียนชวนเพื่อนๆ 2Tบางปะอินท่านใดสนใจขี่รถเล่น ยาวๆ ติดต่อผมได้นะครับ ผมเดินทางไกลโดยมอเตอร์ไซด์บ่อยๆ งวดนี้ก็วันศุกร์ที่ 26 กย.57สายๆ เอ็นโปรก็จะยิงยาวไปสกลนครครับ กลับวันอาทิตย์ที่28สายๆจากสกลฯ ท่านใดสนใจขี่รถร่วมเดินทาง ผมออกค่ารีสอร์ทให้พักเหนื่อยครับ  08 0013 8800  วิรัชครับ

aoaaued

มานอนเล่นที่สกลนคร 3 วันแล้ว บางปะอินเป็นไงบ้างน้อ ฝนตกรึเปล่าครับ

Sabb

ตกมา2วันแล้วครับพี่เย็นสบายดีครับผม

aoaaued

อ้างจาก: Sabb เมื่อ กันยายน 28, 2014, 07:23:25 หลังเที่ยง
ตกมา2วันแล้วครับพี่เย็นสบายดีครับผม

ขอบคุณที่มาบอกกล่าว +1แรงม้าให้ครับ

aoaaued

2T บางปะอินมีท่านใดใช้ NSR บ้างครับไปมิตติ้ง NSR Thailand วันที่5ตค.นี้กัน กำลังหาเพื่อนขี่รถอยู่

aoaaued

NSR เห็นวิ่งอยู่แถวบางปะอินหลายคัน ไม่ได้เป็นสมาชิก 2strokeclub.com กันเลยนิ

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

ads

aoaaued

สวัสดี 2t บางปะอินทุกท่าน วันเสาร์อีกแล้ว พักผ่อนกันให้มีความสุขนะครับ +1แรงม้าให้ทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมบ้านเราครับ

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

aoaaued

สวัสดี วันจันทร์ที่6 ตุลาคม ครับเพื่อนๆ2Strokeclub บางปะอินทุกท่าน
ปีนี้สุขใจ น้ำไม่ท่วมบางปะอินแล้ว  มีความสุขกับการทำงานในวันจันทร์ครับ

wat Victor

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

aoaaued

อ้างจาก: wat Victor เมื่อ ตุลาคม 06, 2014, 06:38:11 หลังเที่ยง
เมื่อไรจะนัดกันครับ รออยู่

ขอบคุณที่สนใจ
ท่านใดสนใจอี ลงชื่อหน่อย ซัก3-4คนจะได้นัดเลยครับ