Main Menu

ตามหาคนที่ซื้อ TZR150สีแดง ของลี TZ ที่อยู่ที่อยู่ใต้ ยะลา หรือปัตตานี ไม่แน่ใจ

เริ่มโดย ลี TZ, มกราคม 21, 2014, 09:57:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ลี TZ

หลังจากที่ผมขายTZR ไปให้คนทางใต้  แล้วขาดการติดต่อไปเลย  คือว่าไม่มีอะไรหรอกครับ

แบบว่าคิดถึงอ่ะ  แหะๆ  หากว่าจำได้  ยังไงรบกวนPM ขอเบอร์โทรหน่อยครับ  คิดถึงอยากคุยด้วย

ไม่มีอะไร  อยากรู็ว่าTZเป็นไงบ้าง  ยังขี่ดีอยู่ไหม

ตอนนั้นผมโดนย้ายไปต่างจังหวัดไม่มีคนใช้  ต้องจอดทิ้ง  เลยตัดใจขาย  ตอนนี้ผมเหงามาก

ไม่ได้เข้ามาในบอร์ดเลย   ไม่มี2จังหวะขี่ด้วย   คิดถึงเพื่อนๆที่เคยรู้จักกันในบอร์ดนี้

ตูน  พี่นัย  พี่พีระ  พี่บอมบ์   และคนที่ซื้อTZผมไป คนทางใต้  รบกวนPMด้วยนะ มีเรื่องอยากคุยด้วย

JO

mai1111

aoaaued

maxybobby

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

seilencer_TZR

อ้างจาก: ลี TZ เมื่อ มกราคม 21, 2014, 09:57:32 ก่อนเที่ยง

หลังจากที่ผมขายTZR ไปให้คนทางใต้  แล้วขาดการติดต่อไปเลย  คือว่าไม่มีอะไรหรอกครับ

แบบว่าคิดถึงอ่ะ  แหะๆ  หากว่าจำได้  ยังไงรบกวนPM ขอเบอร์โทรหน่อยครับ  คิดถึงอยากคุยด้วย

ไม่มีอะไร  อยากรู็ว่าTZเป็นไงบ้าง  ยังขี่ดีอยู่ไหม

ตอนนั้นผมโดนย้ายไปต่างจังหวัดไม่มีคนใช้  ต้องจอดทิ้ง  เลยตัดใจขาย  ตอนนี้ผมเหงามาก

ไม่ได้เข้ามาในบอร์ดเลย   ไม่มี2จังหวะขี่ด้วย   คิดถึงเพื่อนๆที่เคยรู้จักกันในบอร์ดนี้

ตูน  พี่นัย  พี่พีระ  พี่บอมบ์   และคนที่ซื้อTZผมไป คนทางใต้  รบกวนPMด้วยนะ มีเรื่องอยากคุยด้วย

ผมยังอยู่ครับ พี่ลี ตอนนี้ผมถอนจากวงการ 2 จังหวะแล้ว หันมาขี่รถเน้นท่องเที่ยวแทน

พี่พีระ เท่าที่ได้ทราบข่าวมา เค้าป่วยหนัก เกี่ยวกับปอดเค้าครับ รักษาตัวอยู่ ไม่รู้ว่าตอนนี้หายดีขึ้นรึยัง

พี่ลีสามารถเจอผมได้ที่หน้าเวบพันทิำพย์ รัชดา ห้องมอไซค์นะครับ

ลี TZ

หวัดดีครับคุณตูน ตอนนี้หันมาท่องเที่ยวด้วยรถ4จังหวะแล้วหรอครับ ผมก็เช่นกัน
คิดถึงเพื่อนเก่าทุกคน หวังว่าจะได้พบหน้ากันอีก

nuttakit

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย