Main Menu

NSR CLUB รวมชาวNทุกรุ่น (นับ1ใหม่) เข้ามาลงชื่อกันนะครับ

เริ่มโดย TUMNS15RR, ตุลาคม 20, 2013, 11:28:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoaaued

micronz

aoaaued

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 04, 2015, 01:18:34 ก่อนเที่ยง
ยังอยู่กันเยอะไม้ครับ ไม่ได้แวะมานาน 

ขอบคุณที่เข้ามาทักทายครับ
น่าจะยังอยู่ดีกันครบทุกท่านที่ลงชื่อกันไว้นะ เพราะไม่มีข่าวคราวอะไร
+1 ให้ครับท่าน

micronz

ขอบคุณครับ ท่าน aoaaued

อยากให้ช่วยกัน รักษา NSR กันไว้ครับ มันรหัสตำนาน พวกเราช่วยกันดูแล ไม่ไประเบิดเอาอะไหล่มาก
บริษัท ก็จะนำอะไหล่มาให้ใช้กัน ของเก่า มีคุณค่า จิตใจ ครับ ผมไปบ้าเล่นคอมสักพักใหญ่
นี่เดี่ยวกับ มา บิ้วๆๆ คันเก่งมั่งล่ะ เอาให้อยู่กันยัน คนขับ 60 ปีเลย 55

micronz

panajorn

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

boonchu

aoaaued

สวัสดีครับ  เพื่อนสมาชิก NSR ทุกท่าน จะปีใหม่อีกแล้ว  ท่านใดสะสม NSR ได้เพิ่มขึ้นเอามาโชว์บ้างนะครับ เดี๋ยวนี้ราคา NSR ถูกแบบใจหาย ทานใดมีกะตังค์เยอะๆเก็บไว้เป็นอนุสรณ์ก็ดีนะ ผมเองก็เก็บไว้จะได้ครึงโหละแล้วครับ

pongpang

ยังอยู่ครับ ผมมีอยู่คัน nsr sp. ยังขี่ใช้อยู่เรื่อยๆ ครับ ไม่คิดขาย

lettuce

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ ธันวาคม 18, 2015, 01:49:03 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ  เพื่อนสมาชิก NSR ทุกท่าน จะปีใหม่อีกแล้ว  ท่านใดสะสม NSR ได้เพิ่มขึ้นเอามาโชว์บ้างนะครับ เดี๋ยวนี้ราคา NSR ถูกแบบใจหาย ทานใดมีกะตังค์เยอะๆเก็บไว้เป็นอนุสรณ์ก็ดีนะ ผมเองก็เก็บไว้จะได้ครึงโหละแล้วครับ

โห!!! ตั้งครึ่งโหล แบ่งผมซักคันสิลุง
แจ็คครับ  086-068-0527   ธ.กรุงไทย เลขที่บัญชี  4240-33 4241 นายสุนทยา  สีหา  42  ม.3 ต.คลองนา อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000

yontreakij

แล้วพี่ aoaaued พอมีอะหลั่ย บ้างมั๊ยครับ ตอนนี้กำลังปั้นอยู่

keerathiseeket

aoaaued

อ้างจาก: yontreakij เมื่อ ธันวาคม 21, 2015, 09:58:18 ก่อนเที่ยง
แล้วพี่ aoaaued พอมีอะหลั่ย บ้างมั๊ยครับ ตอนนี้กำลังปั้นอยู่

ขอโ่ทษที ไม่ได้เข้าอ่านกระทู้นี้ซะนาน  อะไหล่ของเอ็นเอสอาร์ ที่สะสมไว้ก็พอมีอยู่ ขาดเหลืออะไรก็คุยกันได้ครับ

lettuce

แจ็คครับ  086-068-0527   ธ.กรุงไทย เลขที่บัญชี  4240-33 4241 นายสุนทยา  สีหา  42  ม.3 ต.คลองนา อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000

devil_me

NSR 150 RR อ๊อฟ พิจิตรครับ

กำลังจะเอากลับมาปลุกใหม่ครับ(ตอนนี้คาบูไม่ดี start ไม่ติดเลยครับ)

เดี๋ยวรองบแปป จะมารับอะไหล่อีกทีครับ ^^

meaw_meaw

aoaaued

อ้างจาก: meaw_meaw เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2016, 01:49:38 หลังเที่ยง
สมาชิกใหม่ จ.เลย มาลงชื่อจร้าาา...

ยินดี ต้อนรับครับ(ขออนุญาติ แทน จขกท.ครับ)
แล้วอยู่แถวไหนของเลยล่ะครับ  เชียงคาน ภูกระดึง ท่าลี่ ฯลฯ
รถสีแดงซะด้วย สวยครับ ....จะถูกจะแพงให้แดงเข้าไว้  อิอิอิ

payupatt10